Gái gọi sinh viên
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Gái gọi sinh viên

Chuyên Gái Sinh Viên

Trúc Quỳnh Q10 đi 500k/shot
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka Tr_c_Qu_nh_Q1_10_500_a_H_ng_01

You are not connected. Please login or register

Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka

Go down  Message [Page 1 of 1]

Admin

Admin

Trong 1 buổi trưa trời nóng như thiêu đốt , móc cục gạch gọi cho bé mông to với cái tên MI SA mà tôi đã từng biết do 1 ông anh send cho hihi đã từng check 1 lần ko hình ! Nay call lại check lần 2
ADMIN : alo ! em hả hix hôm nay trời nóng quá , mà anh thì đang làm ở GV em có thể qua matxa anh được không ?
MI SA : hihi ! dạ anh cứ tới chỗ cũ lấy phòng rùi em qua nhé ! ANH YÊU <---- Nghe câu này mà thằng nhỏ biểu tình rùi nói chi gặp
ADMIN : OK ! Vậy anh qua lấy phòng nt em lên nhé !
MI SA : Dạ !

Thế là mình tranh thủ không chần chờ gì thêm nữa từ nơi làm việc xách con ngựa sắt phi nước đại qua gặp nàng , lòng rạo rực lắm mấy bác ạ !
Vào đó lấy 1 cái phòng cũng nt số phòng em nó lên , chờ 10p thì cũng gặp được em nó , coi bộ em nó đúng hẹn quá mấy bác , hẹn là tới đúng giờ hẹn luôn chứ , nhìn em có cặp mông to chắc doggy sướng lắm nà , tui mân mê em từ từ , cởi cái cúc áo , sờ soặn từng đường cong cơ thể , mút liếm theo bài bản , đi từ trên xuống dưới , em nó làm cho mình cũng không kém gì nói chung quá tuyệt liếm láp từ từ , rà trên xuống dưới búm liếm nhiệt tình sướng phê ku
Đánh giá về em nó
Face : 5điểm ( nhìn có nét)
V1 : Hệ cam , vừa tay , săn
V2 : Có bụng 1 tí
V3 : co bóp , nước nôi đầy đủ
Thái độ : vui vẻ , nhiệt tình , tình cảm

Em này cũng ko làm lâu dài nữa , nghe đâu em nó cũng sắp nghỉ nên ADMIN post số cho anh em luôn ,
Do em nó ko làm lâu nên sẽ post số trực tiếp , coi như quà ra mắt anh em để giao lưu , ai cảm thấy rảnh có khả năng cứ giúp em nó nhé !
Tên em nó : MI SA.....Tuổi : U93......Khu vực.....GV (ngay cây trâm GV á).....Em này giúp em nó 400k là có 1 shot ngon ku nhé !
Số phone em nó : 0902705821.....Pass : anh em cứ gọi nói anh BOSS cho số là ok rùi!

Hình ảnh có nhiều lắm mà chưa có thời gian upload có gì sẽ bổ sung sau nhé , anh em thông cảm nhé !

Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0010
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0015
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0017
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0019
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0021
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0024
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0026
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0026
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0032
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0033
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0035
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0034
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0038
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0047
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0049
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0048
Mi Sa GV cô bé có giọng nói chết người.....Đường lưỡi uyển chuyển , cái mông to kaka IMG_0051

https://hotel.iftopic.com

Back to top  Message [Page 1 of 1]