Gái gọi sinh viên
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Gái gọi sinh viên

Chuyên Gái Sinh Viên

Trúc Quỳnh Q10 đi 500k/shot
Trúc Quỳnh Q1-Q10 ...vẻ đẹp của tạo hóa , nơi khai nguồn của sự hoan lạc , đáng check Tr_c_Qu_nh_Q1_10_500_a_H_ng_01

You are not connected. Please login or register

Trúc Quỳnh Q1-Q10 ...vẻ đẹp của tạo hóa , nơi khai nguồn của sự hoan lạc , đáng check

Go down  Message [Page 1 of 1]

Admin

Admin

Choáng ngợp trước những j tạo hóa ban cho e nó, 1 cặp vú căng đầy tròn trịa tuy k to lắm, 1 body ma quỷ, và mình cũng ko nằm ngoài số đàn ông ấy, mọi thứ diễn ra bình thường cho đến khi e nó lột cái váy, cởi cái bra, 1 tòa thiên nhiên tuyệt vời, và tất nhiên là nằm ngay xuống giường chờ đợi cuộc mây mưa mà mình đã vô cùng hứng khởi ngay từ những phút đầu.
Lúc làm tình e nó liếm láp cho mình từ chân lên đầu gối lên đến bẹn, wc, cặp vú rà rà trên chân mình, lên bụng mình, rồi e liếm láp, dường như cơ thể mình là 1 thỏi socola ngọt ngào vậy, rồi mình với tay mân mê nhẹ nhàng cặp nhũ hoa của e nó, thú thật là nó đẹp đến mức mình chỉ dám nhẹ tay mân mê, chứ chẳng dám bóp, nắn thật sự cảm xúc dâng lên quá cao trào rồi, được 1 lúc thì mình cũng hết chịu nổi, đeo bao vào và lên đường thôi chứ tiếp nữa thì chắc out sớm quá.

Skin : trắng, da dẻ mịn màng, cao tầm 1m68, dáng như mẫu luôn. ( Kv gần ngay sk Lan Anh nhé )

Ăn mặc có gu ( không biết có đẹp hay không nhưng tụt ra rất dễ và tiện lợi ).

Face : vẻ đẹp mộc mạc , dâm đãng , ngoan hiền gần như không make up 7đ.

V1 : đẹp tự nhiên , đầu ti nhỏ như hạt đỗ em phải mang kính lúp soi mãi mới thấy đầu ti.
V2 : phù hợp với người.
V3 : Nói không phải mê tín chứ em này sinh ra là để doggy.

Bím : rất khít và đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi , nước nôi nhiều như suối.

Service : Rất bản năng bú liếm như trẻ con mút kem , mút kẹo, hj, bj, wc ... lưỡi từ chân tới ngực nhé.

Âm thanh nhỏ nhưng trung thực , cảm xúc tự nhiên em rất kết vẻ mặt đờ đẫn gần như hấp hối của em nó khi lên đỉnh.

Chống chỉ định : Bạo dâm , khổ dâm , ác dâm , loạn dâm , đỵt bùng , đỵt chạy.
***Thông tin sơ lược***
Tên : Trúc Quỳnh
Khu vực : Q1 - Q10
Gía : 500k/shost
Pass : BOSS cho số
Phone : 0904475847 (Khi anh em gọi nói BOSS cho số là ok à)
Hướng dẫn thêm : vì là gái không chuyên , các huynh gọi đt thì nói boss cho số là em nó mới dám đi nhé , làm tình nhẹ nhàng tình cảm là ok à , đặc biệt khi vào KS gặp em nó rùi , mấy huynh cứ gửi tiền trước em nó là bảo đảm lên mây nhé !
CÓ 2 PIC THỰC TẾ KHI CHECK EM NÓ ANH EM XEM NHÉ

Trúc Quỳnh Q1-Q10 ...vẻ đẹp của tạo hóa , nơi khai nguồn của sự hoan lạc , đáng check Tr_c_Qu_nh_Q1_10_500_a_H_ng_01 Trúc Quỳnh Q1-Q10 ...vẻ đẹp của tạo hóa , nơi khai nguồn của sự hoan lạc , đáng check Tr_c_Qu_nh_Q1_10_500_a_H_ng_04

https://hotel.iftopic.com

Back to top  Message [Page 1 of 1]